TVCakhia
more

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

FRA Ligue 1 logo

FRA Ligue 1

Hiệp 1

19:00

11'

Lens
Lens logo
0-0
Monaco logo

Monaco

0-0
ITA Campionato Primavera 1 logo

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

19:00

11'

Sassuolo Youth
Sassuolo Youth logo
0-0
Lazio Youth logo

Lazio Youth

0-0
BOS Premier League logo

BOS Premier League

Hiệp 1

19:00

13'

FK Tuzla City
FK Tuzla City logo
0-0
Posusje logo

Posusje

0-0
UKR Premier League logo

UKR Premier League

Hiệp 1

18:00

45'

Veres
Veres  logo
0-0
Kolos Kovalyovka logo

Kolos Kovalyovka

0-0
GRE Super League 2 logo

GRE Super League 2

Hiệp 1

19:00

8'

AEL Larisa
AEL Larisa logo
0-0
Levadiakos logo

Levadiakos

0-0
AUS McInerney Ford Night Series Division 2 logo

AUS McInerney Ford Night Series Division 2

Hiệp 1

18:00

45'

1
Dianella White Eagles
Dianella White Eagles logo
2-0
Cockburn City logo

Cockburn City

2-0
Cambodian Premier League logo

Cambodian Premier League

Hiệp 1

18:00

53'

Boeung Ket Angkor
Boeung Ket Angkor logo
1-0
Visakha FC logo

Visakha FC

1-0
BI Premier League logo

BI Premier League

Hiệp 1

18:00

53'

Vitalo
Vitalo logo
1-0
Fc Tigre Noir logo

Fc Tigre Noir

1-0
STDRFEF logo

STDRFEF

Hiệp 1

17:30

84'

4
Torrejon CF
Torrejon CF logo
1-2
CD Colonia Moscardo logo

CD Colonia Moscardo

3
1-1

17:30

84'

Parla Escuela
Parla Escuela logo
1-1
Las Rozas logo

Las Rozas

0-0

17:30

82'

3
Portugalete
Portugalete logo
0-0
CD Derio logo

CD Derio

5
0-0

17:45

68'

2
Grama
Grama logo
1-3
UE Rapitenca logo

UE Rapitenca

1-2

17:45

69'

AD Siete Villas
AD Siete Villas logo
1-2
Atletico Mineros logo

Atletico Mineros

0-1

18:00

45'

CD Colunga
CD Colunga logo
1-1
UD Gijon Industrial logo

UD Gijon Industrial

1-1

18:00

45'

CD Llanes
CD Llanes logo
2-0
Luarca CF logo

Luarca CF

2-0

18:00

45'

CD Cuarte Industrial
CD Cuarte Industrial logo
1-1
UD Fraga logo

UD Fraga

1-1

18:00

59'

2
Condal CF
Condal CF logo
0-0
SD Lenense logo

SD Lenense

4
0-0

18:00

55'

1
Sporting de Gijon B
Sporting de Gijon B logo
1-0
Urraca logo

Urraca

1-0

18:00

55'

UE Castelldefels
UE Castelldefels logo
0-1
CFJ Mollerussa logo

CFJ Mollerussa

1
0-1

18:00

53'

CF Montanesa
CF Montanesa logo
0-0
Girona B logo

Girona B

0-0

18:00

55'

1
CP San Cristobal
CP San Cristobal logo
0-1
AE Prat logo

AE Prat

0-0

18:00

54'

1
FC Vilafranca
FC Vilafranca logo
1-1
FC  L logo

FC L

1
1-1

18:00

53'

Tenerife B
Tenerife B logo
2-1
La Quadra logo

La Quadra

1
2-1

18:00

55'

1
Real Titanico Laviana
Real Titanico Laviana logo
1-2
CD Lealtad logo

CD Lealtad

1-2

18:00

50'

2
1
CD Guarnizo
CD Guarnizo logo
2-2
Velarde logo

Velarde

1
1-2

18:00

55'

Mostoles
Mostoles logo
1-1
CDF Tres Cantos logo

CDF Tres Cantos

0-1

18:00

51'

1
CF Pozuelo Alarcon
CF Pozuelo Alarcon logo
0-0
CD Paracuellos Antamira logo

CD Paracuellos Antamira

0-0

18:00

47'

1
Real Madrid C
Real Madrid C logo
3-1
CD Canillas logo

CD Canillas

3-1

18:00

56'

RSD Alcala Henares
RSD Alcala Henares logo
0-1
CF Trival Valderas logo

CF Trival Valderas

0-1

18:00

57'

Ayamonte CF
Ayamonte CF logo
1-1
Xerez Deportivo FC logo

Xerez Deportivo FC

1-1

18:00

51'

Coria CF
Coria CF logo
0-0
La Palma logo

La Palma

1
0-0

18:00

51'

1
Sevilla C
Sevilla C logo
0-0
CD Cabecense logo

CD Cabecense

1
4
0-0

18:00

59'

CD Gerena
CD Gerena logo
1-0
Puente Genil logo

Puente Genil

1-0

18:00

56'

1
CD Binefar
CD Binefar logo
3-3
Belchite 97 logo

Belchite 97

1
3-3

18:00

56'

2
Yugo UD Socuellamos
Yugo UD Socuellamos logo
0-0
Quintanar Del Rey logo

Quintanar Del Rey

0-0

18:00

52'

1
Atletico Arteixo
Atletico Arteixo logo
1-0
Paiosaco logo

Paiosaco

1
1-0

18:00

54'

CF Calamocha
CF Calamocha logo
0-0
Epila CF logo

Epila CF

0-0

18:00

52'

1
Albacete B
Albacete B logo
1-0
Cazalegas logo

Cazalegas

1
1-0

18:00

50'

1
Mallorca B
Mallorca B logo
1-1
CF Platges De Calvia logo

CF Platges De Calvia

1-1

18:00

54'

CD Calamonte
CD Calamonte logo
1-1
CP Montehermoso logo

CP Montehermoso

1
1-1

18:00

55'

SP Villafranca
SP Villafranca logo
0-0
Moralo CP logo

Moralo CP

1
0-0

18:00

51'

1
EG El Palmar
EG El Palmar logo
0-0
Racing Murcia logo

Racing Murcia

1
0-0

18:00

57'

1
Comillas
Comillas logo
0-0
CD Berceo logo

CD Berceo

0-0

18:00

57'

Juventud Torremolinos CF
Juventud Torremolinos CF logo
0-0
Torredonjimeno logo

Torredonjimeno

0-0

18:00

57'

SD Borja
SD Borja logo
0-0
CD Caspe logo

CD Caspe

0-0

18:00

56'

CD Algar
CD Algar logo
1-0
Molinense logo

Molinense

0-0

18:00

57'

CD Varea
CD Varea logo
1-0
CDFC La Calzada logo

CDFC La Calzada

1-0

18:15

45'

1
Maracena
Maracena logo
1-0
Almeria B logo

Almeria B

1-0

18:15

45'

CD Rincon
CD Rincon logo
0-0
UD Torre del Mar logo

UD Torre del Mar

0-0

18:15

45'

CD Azuaga
CD Azuaga logo
1-0
Arroyo Club Polideportivo logo

Arroyo Club Polideportivo

1-0

18:30

41'

CE L'Hospitalet
CE L'Hospitalet logo
0-0
UE Vilassar de Mar logo

UE Vilassar de Mar

1
0-0

18:30

40'

Sarriana
Sarriana logo
0-0
CD Estradense logo

CD Estradense

0-0

18:30

42'

CD Plus Ultra
CD Plus Ultra logo
2-1
Ciudad de Murcia logo

Ciudad de Murcia

2-1

18:30

0'

Atletico Pueblonuevo
Atletico Pueblonuevo logo
0-0
CF Trujillo logo

CF Trujillo

0-0

18:30

41'

UD Fuente de Cantos
UD Fuente de Cantos logo
0-0
Castuera logo

Castuera

0-0

18:45

26'

UD Logrones B
UD Logrones B logo
0-0
CA River Ebro logo

CA River Ebro

0-0

19:00

11'

Atletico Victoria
Atletico Victoria logo
0-0
Villa Santa Brigida logo

Villa Santa Brigida

0-0

19:00

10'

UD Gran Tarajal ST
UD Gran Tarajal ST logo
0-0
Panaderia Pulido logo

Panaderia Pulido

0-0
ITA Campionato Primavera 1 logo

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

16:45

FT

AS Roma U19
AS Roma U19 logo
3-0
Genoa Youth logo

Genoa Youth

0-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

03:30

FT

Orsomarso
Orsomarso logo
0-1
Cucuta Deportivo logo

Cucuta Deportivo

0-1
ARU Division Di Honor logo

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

05:30

FT

Racing Club Aruba
Racing Club Aruba logo
0-1
SV Dakota logo

SV Dakota

0-1
MAL Premier League logo

MAL Premier League

Hiệp 1

17:00

FT

Sirens
Sirens logo
0-4
Gzira United logo

Gzira United

0-1
MAL First Division logo

MAL First Division

Hiệp 1

23:00

FT

Pieta Hotspurs
Pieta Hotspurs logo
1-1
Marsa logo

Marsa

0-1
BRA Sergipano Division 1 logo

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

02:00

FT

CS Sergipe
CS Sergipe logo
0-1
Falcon FC logo

Falcon FC

0-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

23:00

FT

Finland U17(w)
Finland U17(w) logo
2-1
Iceland (w) U17 logo

Iceland (w) U17

1-0
GRE Gamma Ethniki logo

GRE Gamma Ethniki

Hiệp 1

16:00

FT

Rodos FC
Rodos FC logo
0-0
Mykonos logo

Mykonos

0-0
AUS McInerney Ford Night Series Division 2 logo

AUS McInerney Ford Night Series Division 2

Hiệp 1

16:00

FT

Mandurah City
Mandurah City logo
6-1
Uwa Nedlands FC logo

Uwa Nedlands FC

2-1
AUS West Premier Bam Creative Night Series logo

AUS West Premier Bam Creative Night Series

Hiệp 1

16:00

FT

Olympic Kingsway SC
Olympic Kingsway SC logo
0-0
Perth RedStar logo

Perth RedStar

0-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Hazem
Al Hazem logo
1-1
Al Khaleej Club logo

Al Khaleej Club

0-1
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:20

FT

Jubilee FC
Jubilee FC logo
3-0
Life FC logo

Life FC

1-0
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Palestine (w)
Palestine (w) logo
0-4
Nepal (w) logo

Nepal (w)

0-1
BRA Campeonato Capixaba logo

BRA Campeonato Capixaba

Hiệp 1

02:00

FT

Vitoria ES
Vitoria ES logo
0-0
jaguare logo

jaguare

0-0
GFA First Division logo

GFA First Division

Hiệp 1

23:30

FT

Samger
 Samger logo